[12/01/2020 14:54] Các bạn vui lòng đăng tin tuyển sinh, tuyển dụng, . . .

Nguồn post: https://www.facebook.com/257768141347267_1114378795686193
Các bạn vui lòng đăng tin tuyển sinh, tuyển dụng, sự kiện tháng 12/2020 vào trong comment của post này. Chúc các bạn ngày mới tháng mới vui vẻ.

[Artificial Intelligence Engineer - Nha Trang] Velox Tech is seeking an Artificial Intelligence Engineer to work as part of a growing multi-disciplinary R

[SUNINC.] MACHINE LEARNING INTERN/FRESHER HÀ NỘI*

Hiện tại, Sun* đang mở tuyển vị trí Machine Learning cực “hot” dành cho những bạn Intern/Fresher. Yêu cầu lại vô cùng đơn giản

:point_right:Có khả năng tốt về Toán

:point_right:Yêu thích lĩnh vực Machine Learning.

:point_right:Đã từng làm việc với các Framework lập trình Machine Learning như Tensorflow, Keras, PyTorch…

:point_right:Có kinh nghiệm cài đặt các mô hình Deep Learning cơ bản như CNN, RNN, LSTM, GAN … là một lợi thế

:point_right:Đã từng tham gia các khóa học về Machine Learning là một lợi thế

:point_right:Đã từng tham gia và đạt giải trong các cuộc thi về Machine Learning là một lợi thế

:point_right:Đam mê công việc nghiên cứu và phát triển sản phẩm

:point_right:Có kiến thức cơ bản về lập trình. Ưu tiên kinh nghiệm lập trình với Python.

:heavy_check_mark:Mức lương, chế độ đãi ngộ hấp dẫn:

:point_right:Intern: 4.200.000/tháng trợ cấp (tính theo full-time)

:point_right:Fresher: ~8.000.000-10.000.000 VND

Nếu có thắc mắc gì, mọi người có thể inbox để trao đổi thêm nhé ạ

CV gửi về: lai.thi.phuong.anh@sun-asterisk.com

có đăng tiếp ko Phương Thảo

ĐẦU THÁNG 12, VINGROUP VẪN CHIÊU MỘ ANH CHỊ EM TẠI NHIỀU VỊ TRÍ LÀM VIỆC TẠI HÀ NỘI: C/C Engineer: 2-3 năm kinh nghiệm lập trình C/C , từng làm về mảng AI .Net Developer: 3 năm kinh nghiệm trở lên tại vị trí tương đương Senior BA: Ít nhất 4 năm kinh nghiệm tại vị trí tương đương — Quyền lợi —

• Mức lương hấp dẫn

Lan Quế Phường tầm này là tầm thường Ở đây mới là thiên đườnggggggggggggg ~~ :laughing::laughing: Thiên đường PIXTA Vietnam mở cửa chiêu mộ thêm các bạn

Eastgate Software (Global Fortune 500 Preferred Vendor

VTC ACADEMY - PHÁT TRIỂN NGUỒN LỰC TRÍ TUỆ NHÂN TẠO, ĐÀO TẠO KỸ NĂNG CỐT LÕI :question: Bạn có kiến thức nền tảng về toán cao cấp? :question: Bạn yêu thích lập trình

[Phạm Hùng - Hà Nội] Gấp 05 AI Engineer - Ko yêu cầu kinh nghiệm, ưu tiên base tốt (GPA>=3.2). Mức lương min 650$. Quan tâm inb CV! https://join.skype.com/invite/GMYR5pIhGiDk

Lại là em, em đến khai trương post này của anh Tiệp :rofl::rofl::joy::joy: Yên Sở- Hoàng Mai đang tuyển thêm 5 OJT AI, phù hợp với sinh viên năm 3 trở lên, có 2-3 dự án về AI (computer vision, xử lý ảnh), có lương hỗ trợ. Về join dự án làm việc trực tiếp nha . IB mình gửi jd và profile công ty :smiley:

[Computer Vision Engineer - Nha Trang] Velox Tech is seeking a Computer Vision Engineer/Developer to work as part of a growing multi-disciplinary R